AE

AE

ผู้เยี่ยมชม

akirajaae@gmail.com

สนใจอยากทำครีมในแบรนด์ของตัวเองค่ะ (8767 อ่าน)

7 ต.ค. 2556 13:59

:) หากว่าเราสนใจผลิตภัณฑ์เพื่อผิวขาวและต้องการทำแบรนด์ค่ะ รบกวนสอบถามนะค่ะ
1.เราจะต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่เป็นอย่างน้อยค่ะ
2.ตัวครีมที่แนะนำให้สั่งมาทดสอบก่อน มีตัวไหนแนะนำบ้างค่ะ
3.ผลิตสินค้า ทำแบรนด์ ออกแบบโลกโก้ จด อย. ครบนี้เลยในราคาข้อ 1. ใช่มั้ยค่ะ
4.ส่วนเครื่องสำอางค์ที่เป็น่สวนประกอบนี่ หากว่าเราอยากหใ้เพ่ิมเติมส่วนผสมอื่นๆ ลงไปได้มั้ยค่ะ หรือว่าต้องเป็นสูตรสำเร็จของทางโรงงานค่ะ

182.93.197.49

AE

AE

ผู้เยี่ยมชม

akirajaae@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้