วิจิตรา

วิจิตรา

ผู้เยี่ยมชม

readybow@gmail.com

สอบถามสร้างแบรนด์ (2309 อ่าน)

26 ก.ย. 2556 13:38

1. อยากทราบข้อแตกต่างของ Overnight Natural กับ Overnight Alp rose
ขอราคาเพื่อเปรียบเทียบต้นทุนของทั้งสองชนิดด้วย
2. ขอราคา+รายละเอียด การทำแบรนด์ Snail Renew Cream

192.168.100.172, 125.25.205.206

วิจิตรา

วิจิตรา

ผู้เยี่ยมชม

readybow@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

26 ก.ย. 2556 15:51 #1

สวัสดีค่ะคุณวิจิตรา

เบื้องต้นสำหรับคำถามของคุณนะคะ เจ้าหน้าที่ขอชี้แจงดังนี้ค่ะ
1.Overnight Natural เป็นครีมพอกหน้า Sleeping mask สำหรับที่เน้นเพิ่มความชุ่มชื้นพร้อมเพิ่มความขาวกระจ่างใสด้วย Tranxemic acid เพื่อผิวขาวใสอย่างเป็นธรรมชาติ
2.Overnight Alp rose เป็นครีมพอกหน้า Sleeping mask สำหรับฟื้นฟูผิวด้วยสูตรที่เข้มข้นเพื่อความกระจ่างใสและผิวนุ่มเนียนเปล่งปลั่ง ด้วยสารสกัดจากสเต็มเซลล์กุหลาบ
เทือกเขาเอลป์ค่ะ เป็นตัวพัฒนาล่าสุดที่เราจัดจำหน่ายรวมถึงเป็นBest seller ในหมวด Booster Maskค่ะ

ส่วนรายละเอียดการสร้างแบรนด์เจ้าหน้าที่ได้ส่งลิงค์เพื่อดาวน์โหลดสำหรับแจ้งราคาและรายละเอียดของผลิตภัณฑ์ทุกตัวค่ะ รวมถึงSnail Renew cream ที่คุณวิจิตราสนใจค่ะ

ขอบคุณสำหรับความสนใจในderma-innovationนะคะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้