วิวรรณธรณ์

วิวรรณธรณ์

ผู้เยี่ยมชม

wiwanton@gmail.com

สอบถามทำแบนด์เป็นของตัวเองค่ะ (2659 อ่าน)

7 ก.ย. 2556 12:18

อยากสร้างแบนด์เป็นของตัวเองค่ะ
1.สิ่งที่ต้องการทำคือ ทาหน้ากับทาผิวค่ะ
2.อยากทราบรายละเอียดค่าใช้จ่ายที่ต้องจ่าย
3.สรรพคุณที่ต้องการคือ หน้าขาว ลดสิว กระชับรูขุมขน และทำให้หน้าเนียนๆๆ หลังทาเลย เนื้อครีมหอม นุ่มๆๆ ส่วนผิวกายเน้นขาว ใส เนียน *ทั้งสองตัวอยากได้ที่เห็นผลไวๆค่ะ และอยากได้มีกลิ่นหอมชวนน่าใช้ค่ะ
4.จะต้องสั่งผลิตขั้นต่ำเท่าไร
5.บรรจุภัณฑ์เท่าไรค่ะ แต่ส่วนสติกเกอร์และโลโก้แบนด์ของเรา เราขอทำเองจะได้ไหมค่ะ
ทั้งนี้ขอทำแนะนำจากท่านเพื่อจะได้นำไปพิจารณาในขั้นต่อไปค่ะ

118.172.122.36

วิวรรณธรณ์

วิวรรณธรณ์

ผู้เยี่ยมชม

wiwanton@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

9 ก.ย. 2556 10:56 #1

สวัสดีค่ะ คุณวิวรรณธรณ์

อยากสร้างแบนด์เป็นของตัวเองค่ะ 
1.สิ่งที่ต้องการทำคือ ทาหน้ากับทาผิวค่ะ
2.อยากทราบรายละเอียดค่าใช้จ่ายที่ต้องจ่าย
ตอบ ค่าใช้จ่ายขึ้นอยู่กับชนิดของครีมค่ะ
3.สรรพคุณที่ต้องการคือ หน้าขาว ลดสิว กระชับรูขุมขน และทำให้หน้าเนียนๆๆ หลังทาเลย เนื้อครีมหอม นุ่มๆๆ ส่วนผิวกายเน้นขาว ใส เนียน *ทั้งสองตัวอยากได้ที่เห็นผลไวๆค่ะ และอยากได้มีกลิ่นหอมชวนน่าใช้ค่ะ
ตอบ แนำนำ เป็นตัว WOA ค่ะ Overnight alp rose ค่ะ  
4.จะต้องสั่งผลิตขั้นต่ำเท่าไร
ตอบ สั่งขั้นต่ำ 1 kg หรือ 5000บาทขึ้นไปค่ะ
5.บรรจุภัณฑ์เท่าไรค่ะ แต่ส่วนสติกเกอร์และโลโก้แบนด์ของเรา เราขอทำเองจะได้ไหมค่ะ 
ทั้งนี้ขอทำแนะนำจากท่านเพื่อจะได้นำไปพิจารณาในขั้นต่อไปค่ะ

ตอบ บรรจุภัณฑ์ราคาแตกต่างกันไปตามรูปแบบและขนาดค่ะ โลโก้สามารถกลับไปทำเองได้ค่ะ แต่ทางเราจะไม่สามารถรับจด อย ให้ได้ค่ะ

ขอขอบพระคุณค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้