ben

ben

ผู้เยี่ยมชม

ae_benjap@hotmail.com

อยากได้ชุดทดลอง (2143 อ่าน)

8 ก.ค. 2556 13:16

อยากได้ชุดทดลอง ของชุดด้านล่างนี้ค่ะ จำเอามาลองใช้ดู่ก่อนค่ะ ไม่ทราบว่ามีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ

สำหรับการจัดชุด เกรดพรีเมี่ยม ที่มีประสิทธิภาพสูงสุด สำหรับทุกสภาพผิว

เจ้าหน้าที่ขอแนะนำ Best Seller ของบริษัทค่ะ

1. โฟมล้างหน้า สารสกัดจากทิวมารีน อัญมณีสีชมพู รหัส CTF

2. เซรั่มเพชรหน้าขาวใส ลดรอยหมองคล้ำ ฝ้ากระ จุดด่างดำ รหัส WDB

3. ครีมมาส์กสเต็มเซลล์กุหลาบหน้าใส เนียนนุ่ม ภายในข้ามคืน รหัส WOA

4. ครีมกันแดด เนื้อมูส เนียนเรียบ บางเบา เหนือกว่าเนื้อไยไหม รหัส SSM60

202.28.9.94

ben

ben

ผู้เยี่ยมชม

ae_benjap@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

10 ก.ค. 2556 17:04 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้