somza

somza

ผู้เยี่ยมชม

the_kop01@hotmail.com

สอบถามรายละเอียดการสร้างแบรนด์ใหม่ และต้องการสั่งผลิตภัณฑ์ขนาดทดลองค่ะ (1898 อ่าน)

9 มิ.ย. 2556 19:11

ต้องการขอรายละเอียดค่าใช้จ่ายทั้งหมดในกรณีต้องการสร้างแบรนด์เป็นของตัวเองค่ะ โดยผลิตภัณฑ์ที่สนใจในการสั่งทำแบรนด์จะอยู่ในกลุ่ม Best seller ทั้ง 4 ตัว และที่สนใจเพิ่มเติมเป็นตัว sleeping mark อีก 1 ตัว และต้องการสั่งผลิตภัณฑ์ทั้ง 5 ตัวที่มาทดลองใช้ด้วยค่ะ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรและค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ รบกวนขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ(ผิวหน้าหนูจะเป็นผิวหน้ามัน และมีสิวและรอยสิวนิดหน่อยจะใช้ตัวทดลองทั้ง 5 ตัว ได้มั๊ยค่ะ) Email: the_kop01@hotmail.com

115.67.37.209

somza

somza

ผู้เยี่ยมชม

the_kop01@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

9 มิ.ย. 2556 21:12 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

ลูกค้าสามารถสั่งซื้อผลิตภัณฑ์ขนาดทดลอง 50 กรัม
เพื่อทดสอบประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ก่อนสั่งผลิตได้นะคะ
โดยลูกค้าสามารถแจ้งรหัสสินค้าที่ต้องการได้เลยค่ะ
เจ้าหน้าที่จะคำนวณยอดเงินและส่งรายละเอียดการชำระเงินกลับไปให้ค่ะ

หากลูกค้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถสอบถามกับเจ้าหน้าที่ได้นะคะ
ขอบคุณค่ะ

[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้