แนน

แนน

ผู้เยี่ยมชม

Nan_003@hotmail.com

ขอสอบถามเกี่ยวกับการสร้างแบรนด์หน่อยค่ะตามหัวข้อนะคะ (1760 อ่าน)

24 พ.ค. 2556 10:11

1.อยากมีแบรนด์เป็นของตัวเองค่ะ จะต้องทำยังไงคะ
2. อยากทำพวกครีมทาผิวกายและผิวหน้าค่ะ โดยผลิตภัณฑ์จะต้องเห็นผลชัดเจนภายใน 2 สัปดาห์
3. ผิวหน้าอยากได้ที่ช่วยทำให้หน้าขาวใสอมชมพู ลดสิว ลดจุดด่างดำหรือรอยแผลที่เกิดจากการบีบสิว กระชับรูขุมขน และทำให้หน้าเนียนๆ หลังทาเลย เนื้อครีมหอม นุ่มๆๆ เช่นกลิ่น ผลไม้ แบบทาแล้วหอมๆๆ น่าใช้ ขอปลอดภัยค่ะ
4.ส่วนผิวกายเน้นขาว ใส เนียน ทำให้จุดด่างดำต่างๆที่เกิดจากแผล แระก็ช่วยในเรื่องผิวแตกลายหลังคลอดหรือแตกลายจากความอ้วน เห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ หรือครั้งแรกเลยยิ่งดี แต่ปลอดภัยนะคะ เอาเนื้อครีมที่หอมๆเวลาทา เอาแบบที่ว่าได้กลิ่นแร้ว. น่ากิน น่าใช้ (ขอแบบเนื้อครีมนะค่ะ ไม่อยากได้เเบบเนื้อโลชั่นมันเหลวอ่ะค่ะ)
5.มีผลิตภัณฑ์แนะนำแบบที่อยากสั่งผลิตมั้ยคะ เพราะถ้ามีจะลองสั่งมาใช้ก่อนค่ะ(หรือมีตัวเทสไว้ให้ทดลองไหมค่ะ)
6.จะต้องสั่งผลิตขั้นต่ำเท่าไร
7.ราคา งบประมานในการสร้างแบรนด์/ผลิตภัณฑ์ 1 ตัว
8.จดแจ้ง อย ใหม่มีค่าใช้จ่ายเท่ารัย/อย่างเราจะทำครีมหน้าในชุดครีมหน้า. ราคาต่อตัวหรือยกทั้งในชุดเลยค่ะ
9.ค่าบรรจุภัณฑ์ สติ้กเกอร์ เบ้ดเตล้ดทั้งหมดประมานเท่าไรคะ
10.ขอคำแนะนำในการทำครีมหน่อยค่ะว่าทำเดี่ยวกะเซทแบบไหน คุ้ม ขายง่าย กว่ากัน
11.เงินลงทุนประมาน15000ค่ะ
12.อยากทราบราคาสินค้าต่อกิโลกรัมและสินค้าตัวอย่างทดลองอ่ะค่ะว่าราคาเท่ารัย ขอบคุนค่ะ

171.7.117.104

แนน

แนน

ผู้เยี่ยมชม

Nan_003@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

25 พ.ค. 2556 15:38 #1

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท

รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์

และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้