กิตธาดา

กิตธาดา

ผู้เยี่ยมชม

bb_hey11@hotmail.com

สอบถามเกี่ยวกับเรื่องทำครีม (3020 อ่าน)

20 มี.ค. 2556 14:33

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการสั่งผลิต body ครีมโดยที่ เป็นสูตรมาตรฐาน แต่อาจมีการเพิ่มเติมส่วนประกอบโดยถ้าสั่งขั้นต่ำจะมีราคาตั้งต้นเท่าไหร่ค่ะ ถ้าเนื้อครีมเป็นแบบมาตรฐาน ขอรายละเอียดด้วยค่ะ กรุณาช่วยส่งรายละเอียดมาที่อีเมลล์นี้นะค่ะ  กิตธาดา ค่ะ ขอบคุณค่ะ

101.51.158.141

กิตธาดา

กิตธาดา

ผู้เยี่ยมชม

bb_hey11@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

20 มี.ค. 2556 14:43 #2

สวัสดีค่ะ
หากลูกค้าเปลี่ยนแปลงสูตร ที่แตกต่างจากสูตรมาตรฐาน
จะเป็นการพัฒนาสูตรนะคะ สำหรับการพัฒนาสูตรนั้น
ลูกค้าสามารถแจ้งคอนเซปต์ ลักษณะครีมที่ต้องการให้กับทางบริษัทได้ค่ะ
แต่การพัฒนาสูตรนั้นจะมีค่าดำเนินการสูตรละ 5,000 บาท
และต้องสั่งขั้นต่ำ 5 กิโลกรัมค่ะ
เจ้าหน้าที่ส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะค่ะ
ลูกค้าสามารถสั่งซื้อผลิตภัณฑ์ขนาดทดลอง
เพื่อทดสอบประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ก่อนสั่งผลิตได้นะคะ
หากลูกค้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถสอบถามกับเจ้าหน้าที่ได้นะคะ
ขอบคุณค่ะ

171.97.164.101

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้