Namfon

Namfon

ผู้เยี่ยมชม

nf.wimon@hotmail.com

สนใจอยากสร้างเป็นแบรนด์ของตัวเองค่ะ รบกวนส่งข้อมูล การเริ่มต้น การทำแบรนด์ รายละเอียดสินค้าเเละราคาให้หน่อยนะคะ (889 อ่าน)

19 ก.ย. 2558 12:59

สวัสดีค่ะ
สนใจอยากสร้างเป็นแบรนด์ของตัวเองค่ะ รบกวนส่งข้อมูล การเริ่มต้น การทำแบรนด์ รายละเอียดสินค้าเเละราคาให้หน่อยนะคะ

ผลิตภัณฑ์ที่ต้องการขายมีดังนี้ค่ะ

1 ซีรั่มบำรุงผิวหน้าดูแลปัญหารูขุมขนให้กระชับขึ้นช่วยควบคุมความมันบนใบหน้า
พร้อมดูแลปัญหาสิวอุดตันหรือต้นเหตุปัญหาสิว

2 ครีมหน้าขาวใส รักษาสิวพร้อมปรับสภาพผิว ช่วยดูแลปัญหาสิวอักเสบ
และป้องกันการเกิดสิวใหม่ และทิ้งรอยด่างดำจากสิว

ขอบคุุณค่ะ

27.55.103.184

Namfon

Namfon

ผู้เยี่ยมชม

nf.wimon@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

13 ม.ค. 2559 12:09 #1

สวัสดีค่ะ 

ขออนุญาตแนะนำสินค้าที่คุณลูกค้าสนใจนะคะ
  รหัสสินค้า ATP, WUG 
  ลูกค้าสามารถเข้าชมสินค้า และขั้นตอนการสร้างแบรนด์ผ่านทาง 
   http://derma-innovation.com/customize-Pricelist-103712-1.html

ขอบคุณค่ะ

134.196.155.51

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้