คุณตุ้ย

คุณตุ้ย

ผู้เยี่ยมชม

Nootui.po@gmail.com

การสร้างแบนด์และการครีม (1230 อ่าน)

25 พ.ค. 2558 11:25

ต้องที่สร้างแบนด์ตัวเองนะค่ะและต้องการครีมที่มีประสิทธิภาพที่เห็นผลภายใน1-2สัปดาห์
ประเภทครีมที่อยากได้นะค่ะ
1. ครีมทาหน้าขาวใสเนียน แก้สิว เหมาะสำหรับผิวแพ้ง่ายหรือทุกสภาพผิวลดความน้ำบนใบหน้า ฝ้ากระ
2.โฟมล้างหน้า ทุกสภาพผิว ลดความมัน มีกลิ่มอ่อนๆ
3. ครีมกันแดด เนื้อเนียน เบา
4. หรือช่วยแนะนำ สินค้าที่โรงงานที่ได้รับความนิยมก็ได้นะค่ะ
5. ต้องการทดลองครีมที่ต้องการสั่งมาทดลองใช้ก่อนต้องติดต่อยังไงค่ะ
สุดท้ายรบกวนติดต่อกับด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

171.96.248.212

คุณตุ้ย

คุณตุ้ย

ผู้เยี่ยมชม

Nootui.po@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

25 พ.ค. 2558 16:14 #1

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งลิงค์ให้ลูกค้าดาวน์โหลดข้อมูลเพื่อทำความเข้าใจก่อนการสร้างแบรนด์ ดังนี้ค่ะ

1. Price List ราคาสินค้าและรายละเอียดทั้งหมด

2. ขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอางทั้งหมด

3. แคตตาล็อกบรรจุภัณฑ์ พร้อมราคาทั้งหมด

http://derma-innovation.com/customize-Pricelist-103712-1.html

ลูกค้าสามารถดาวน์โหลดรายการตามลิงค์ที่ต้องการได้เลยค่ะ

ลูกค้าสามารถสั่งซื้อผลิตภัณฑ์สำหรับผลิตภัณฑ์ขนาดทดลอง 50 กรัม (ขนาดบรรจุ 5 กรัม จำนวน 10 หลอด)

เพื่อทดสอบประสิทธิภาพและความพึงพอใจในตัวผลิตภัณฑ์ก่อนสั่งผลิตได้นะคะ

โดยลูกค้าสามารถแจ้งรหัสสินค้าที่ต้องการได้เลยค่ะ

เจ้าหน้าที่จะคำนวณยอดเงินและส่งรายละเอียดการชำระเงินกลับไปให้ค่ะ

หากลูกค้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถสอบถามกับเจ้าหน้าที่ได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

--

124.121.114.136

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้