aiiz

aiiz

ผู้เยี่ยมชม

milk_like1234@hotmail.co.th

สอบถามค่ะ (2618 อ่าน)

24 ก.ย. 2556 23:07

อยากสั่งทำครีมหน้าขาว ภายใน 7 วันค่ะ ไม่ทราบว่าต้องสั่งขั้นต่ำอะไรยังไงค่ะ แล้วเสียค่าใช้จ่สยเท่าไหรค่ะ ^^

49.49.176.169

aiiz

aiiz

ผู้เยี่ยมชม

milk_like1234@hotmail.co.th

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

25 ก.ย. 2556 15:06 #1

สวัสดีค่ะคุณaiiz
เจ้าหน้าที่ได้ส่งรายละเอียดของการสร้างแบรนด์พร้อมแนะนำผลิตภัณฑ์ที่ตรงความต้องการของคุณ
ผ่านทางอีเมลล์แล้วนะคะ
ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายจะต้องประเมินราคาบรรจุภัณฑ์ร่วมด้วยค่ะ
โดยคุณaiizสามารถศึกษาราคาได้จากข้อมูลที่ทางเราส่งไปให้นะคะ
เพื่อที่จะสามารถประเมินราคาต้นทุนเบื้องต้นในการลงทุนได้ค่ะ

ขอขอบคุณสำหรับความสนใจในderma-innovationค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้