แพม

แพม

ผู้เยี่ยมชม

chanyapat.pam@gmail.com

รบกวนขอ Price List ด้วยคะ (2986 อ่าน)

27 เม.ย 2556 09:49

สนใจอยากสร้างแบรนด์เอง อยากทำครีมมาส์คหน้าใสข้ามคืน มีงบในการลงทุน 30,000 บาท

ครีมตัวไหนใช้แล้วเห็นผลชัดเจนบ้างคะ อยากทดลองใช้เองก่อนไปขายจริงคะ

มีสินค้าทดลองให้ลองไหมคะ รบกวนขอ price list ด้วยคะ

27.55.128.124

แพม

แพม

ผู้เยี่ยมชม

chanyapat.pam@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

27 เม.ย 2556 10:33 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

สำหรับการจัดชุด เกรดพรีเมี่ยม ที่มีประสิทธิภาพสูงสุด สำหรับทุกสภาพผิ
เจ้าหน้าที่ขอแนะนำ Best Seller ของบริษัทค่ะ
1. โฟมล้างหน้า สารสกัดจากทิวมารีน อัญมณีสีชมพู รหัส CTF
2. เซรั่มเพชรหน้าขาวใส ลดรอยหมองคล้ำ ฝ้ากระ จุดด่างดำ รหัส WDB
3. ครีมมาส์กสเต็มเซลล์กุหลาบหน้าใส เนียนนุ่ม ภายในข้ามคืน รหัส WOA
4. ครีมกันแดด เนื้อมูส เนียนเรียบ บางเบา เหนือกว่าเนื้อไยไหม รหัส SSM60

ผลิตภัณฑ์ทุกตัวด้านบนใส่ส่วนผสมแบบ Maximun Dose ค่ะ
และมีความปลอดภัยไม่ก่อให้เกิดอาการแพ้ และขออย.ได้
ลูกค้าทุกท่านที่สั่งผลิตไปจำหน่าย ผลตอบรับดีมากค่ะ
มีการสั่งซื้อซ้ำเข้ามาตลอดและเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆค่ะ

การลงทุนเริ่มต้น หากบรรจุ 15 กรัม สั่งขั้นต่ำเพียง 70 ชิ้นต่อ 1 ผลิตภัณฑ์ค่ะ
ลูกค้าสามารถสั่งซื้อผลิตภัณฑ์ขนาดทดลอง 50 กรัม
เพื่อทดสอบประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ก่อนสั่งผลิตได้นะคะ
หากลูกค้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถสอบถามกับเจ้าหน้าที่ได้นะคะ
ขอบคุณค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้