Dung minh jong

ผู้เยี่ยมชม

teeruk85@hotmail.com

สอบถามเพื่อสร้างแบรนด์ (2789 อ่าน)

11 เม.ย 2556 10:05

อยากทำครีมที่เป็นแบรนด์ของตัวเองบ้างครับ พอดีใช้ของอีกแบรนด์ดังยี่ห้อหนึ่งแต่ ราคาแอบแรงเวอร์ไปหน่อย สำหรับคนเงินเดือน หมื่อนต้นๆ ไม่ทราบว่าทางบริษัท สามารถแกะสูตรให้ได้ไหมครับมีเปอร์เซนต์อะไรเท่าไหร่ ประมาณนี้ครับ และสามารถสั่งครีมที่เป็นสูตรเฉพาะได้ไหมครับ คือให้ทางบริษัทช่วยคิดสูตรครีมหรือหาสูตรที่เหมาะกับสภาพผิวหน้าได้หรือไม่

ต้องมีต้นทุนเท่าไหร่และมีรายละเอียดอย่างไรบ้างครับ อยากทราบรบกวนด้วยครับ

127.0.0.1

ผู้เยี่ยมชม

teeruk85@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

18 เม.ย 2556 11:09 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้