แนนนี่

แนนนี่

ผู้เยี่ยมชม

abc1234@Gmail.com

ทดลองใช้ OVERNIGHT ALP ROSE แล้วชอบมากค่ะ คืนเดียวขาวจริงๆ แต่อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมน่ะค่ะ (20308 อ่าน)

7 มี.ค. 2556 19:25

หลังจากทดลองใช้มาส์ก ตัว ALP ROSE ของที่บริษัทแล้วชอบมากค่ะ ขาวไว ไม่ทราบว่าต้องสั่งผลิตขั้นต่ำเท่าไหร่คะ
และขออย.ใช้เวลานานมากมั้ย เพราะอยากขายเร็วๆก่อนสงกรานต์น่ะค่ะ จะเป็นไปได้มั้ย และข้อกำหนดในการสั่ง
และมีรายละเอียดอย่างไรบ้างคะ รบกวนส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์หน่อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ:h:

110.169.147.251

แนนนี่

แนนนี่

ผู้เยี่ยมชม

abc1234@Gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้