อลัง

อลัง

ผู้เยี่ยมชม

yumyim_357@hotmail.com

ต้องการสร้างแบรนด์เป็นของตัวเอง และมีครีมอยากให้พัฒนาสูตรคะ (19391 อ่าน)

22 มี.ค. 2556 23:53

[size=150%]สวัสดีคะ เราต้องการสร้างแบรนด์ผลิตภัณฑ์บำรุงผิวกาย - ผิวหน้า ให้ได้ประสิทธิภาพที่ดีมากและเห็นผลไวที่่สุด และมีใบรับประกันจากอย. ต้องมีค่าใช้จ่ายยังไง เท่าไรคะ??
2.เรามีผลิตภัณฑ์ที่ใช้อยู่ แล้วเห็นผลดีมากๆทั้งครีมผิวกาย และ ผิวหน้า และเป็นที่ยอมรับของผู้คนมากมาย เราอยากส่งไปทางแลป ให้ตรวจสอบและพัฒนาสูตร ให้ประสิทธิภาพเหนือกว่า สามารถทำได้ใช่มั๊ยคะ??
3.เราต้องการทดลองสินค้าของทางแลป ต้องสั่งมาทดลองในปริมาณขั้นต่ำเท่าไร และราคาเท่าไรบ้างคะ??
4.ถ้าเราสั่งผลิต ไม่สั่งบรรจุภัณฑ์จากแลป แต่ขอสั่งทำฉลากติดบรรจุำภัณฑ์ที่เราเลือกเอง สั่งทำได้ใช่มั๊ยคะ??
รบกวนช่วยลำดับส่งทางเมล์ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆคะ
[/size]

171.7.71.128

อลัง

อลัง

ผู้เยี่ยมชม

yumyim_357@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้