อลัง

อลัง

ผู้เยี่ยมชม

yumyim_357@hotmail.com

ต้องการสร้างแบรนด์เป็นของตัวเอง และมีครีมอยากให้พัฒนาสูตรคะ (15437 อ่าน)

24 มี.ค. 2556 01:04

ขอถามอีกนิดนึงนะคะ

1.ถ้าจะส่งตัวอย่างครีมไปให้พัฒนาสูตรในแบบที่่เราต้องการ เราต้องระบุคอนเซ็ป และลักษณะครีมที่ต้องการ แนบไปพร้อมตัวอย่างครีม ในพัสดุเลยใช่มั๊ยคะ??? เดี๋ยวจะจัดส่งตัวอย่างครีมไปให้วันจันทร์ แล้วจัดส่งตามที่อยู่ของบริษัทเลย ใช่มั๊ยคะ?? :h::h::h::h:

2.ราคาสินค้าตามรายการในข้อมูลเบื้องต้นที่บริษัทส่งเมลล์ให้ (ในปริมาณ 1 กิโล) ลดราคาไม่ได้แล้ว หรือ ต้องสั่งตามเรทที่บริษัทกำหนดคะ???

3.เมื่อเราพึงพอใจในสูตรครีมที่ผ่านการพัฒนาแล้ว เราต้องสั่งผลิตขั้นต่ำ 5 กิโล เราจะทราบได้อย่างไรคะว่า ต้นทุนค่าใช้จ่ายกิโลละเท่าไร??

4.รบกวนขอ Price List ด้วยนะคะ ขอบคุณคะ
***ได้เมลล์รายละเอียดเบื้องต้น จากทางบริษัแล้วนะคะ

171.7.118.9

อลัง

อลัง

ผู้เยี่ยมชม

yumyim_357@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้