ญ.ญิ๋ง

ญ.ญิ๋ง

ผู้เยี่ยมชม

yumyim_357@hotmail.com

ต้องการพัฒนาสูตรครีมในแบบที่ต้องการ ต้องทำยังไงบ้างคะ (19555 อ่าน)

27 มี.ค. 2556 14:23

สวัสดีคะ เราอยากเป็นเจ้าของธุรกิจเครื่องสำอางค์ประทินผิว พอทราบข้อมูลและรายละเอียดบางส่วนแล้ว แต่มีข้อสงสัยเพิ่มเติมคะ

1.เรามีครีมที่ใช้แล้วได้ผลดีเยี่ยม ต้องการส่งไปพัฒนาสูตรให้ดียิ่งขึ้น ใ้หได้ผลและมีประสิทธิภาพเร็วที่สุด เราสามารถส่งครีมตัวนี้ ไปให้ทางบริษัทได้เลย หรือ ต้องมีค่าใช้จ่ายการพัฒนาสูตรก่อนคะ??? ( รบกวนตอบให้ละเอียดด้วยนะคะ อันนี้สงสัยมากจริงๆ )

2.ก่อนการพัฒนาสูตร เราสามารถขอเพิ่มวัตถุดิบหลักในสูตรของเรา เพื่อประสิทธิภาพที่ดีที่สุดของครีม ได้ไหมคะ?? และใช้เวลาในการแกะพัฒนาสูตรครีมประมาณกี่เดือนคะ??

3.ในการสั่งพัฒนาสูตร และเปิดบิลการสั่งครั้งแรก ขั้นต่ำ 5 กิโล เราต้องเตรียมค่าใช้จ่ายไว้ประมาณเท่าไรคะ??? ( ช่วยคำนวณต้นทุนคร่าวๆ สำหรับการสั่งผลิตครั้งแรกให้หน่อยนะคะ จะได้เตรียมเงินทุนไว้ล่วงหน้าคะ )

171.7.145.189

ญ.ญิ๋ง

ญ.ญิ๋ง

ผู้เยี่ยมชม

yumyim_357@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้