คุณวิสิฏฐ์

คุณวิสิฏฐ์

ผู้เยี่ยมชม

wisit_om@hotmail.com

ผลิตสเปรย์ดับกลิ่นได้ฟรือไม่ครับ (1893 อ่าน)

7 ม.ค. 2559 23:56

สวัสดีครับ อยากสอบถามว่าทางบริษัท สามารถผลิตสเปรย์ระงับกลิ่นกาย จากสารสกัดธรรมชาติ เช่น tea tree oil, lavender , bergamot, lemongrass,สารส้ม เป็นต้น โดยใช้ตัวทำละลายที่ปราศจากแอลกอฮอล์ได้หรือไม่ครับ ถ้าได้สามารถใส่ปริมาณสารสกัดตามที่ระบุได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

134.196.218.59

คุณวิสิฏฐ์

คุณวิสิฏฐ์

ผู้เยี่ยมชม

wisit_om@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้