นิค

นิค

ผู้เยี่ยมชม

niknooknik@gmail.com

รบกวนขอข้อมูลในการสั่งมาทดลองใช้ค่ะ (1504 อ่าน)

20 ต.ค. 2558 23:22

สวัสดีค่ะอยากเรียนปรึกษาและขอคำแนะนำค่ะ พอดีมีปัญหาเกี่ยวกับใบหน้ามีสิวเยอะมากจากการใช้เครื่องสำอาง และแพ้สิ่งต่างๆ จนตอนนี้ใช้อะไรแทบไม่ได้แล้ว จึงอยากรบกวนส่งข้อมูลครีมที่คิดว่าน่าสนใจ และตัวดิฉันใช้แล้วคิดว่าไม่แพ้ มาให้ด้วยนะค่ะ พอดีอยากทดลองใช้และถ้าใช้ดีก็อยากสร้างแบรนด์เป็นของตัวเองเลยค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ

119.46.151.181

นิค

นิค

ผู้เยี่ยมชม

niknooknik@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

22 ต.ค. 2558 09:23 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่ติดต่อกลับทางเมลล์แล้วนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

134.196.155.51

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้