รัตนา

รัตนา

Guest

rattanapetchsuwan@gmail.com

หากต้องการสร้างแบรนด์เป็นของตนเองต้องลงทุนเท่าไร (2060 views)

16 Sep 2013 12:43

ต้องการสร้างแบรนด์เป็นของตัวเองค่ะ
ผลิตภัณฑ์ผิวหน้า
1.เพื่อความขาวใส ใช้เดี่ยวหรือเป็นเซ็ต เห็นผลได้ใน 7 วัน
2.เพื่อลดเลือนฝ้า กระ จุดด่างดำช่วยปรับผิดหน้าให้ขาวใส ใช้เดี่ยวหรือเป็นเซ็ท เห็นผลได้ใน 7 วัน
3.เพื่อลดเลือนริ้วรอยให้ดูอ่อนกว่าวัย กระชับผิวหน้า ใช้เดี่ยวหรือเป็นเซ็ท เห็นผลได้ใน 7 วัน
4.เพื่อลดปัญหาสิว และริ้วรอยจากสิว ใช้เดี่ยวหรือเป็นเซ็ท เห็นผลได้ใน 7 วัน

ผลิตภัณฑ์ผิวกาย
1.เพือความขาวกระจ่างใสใช้และเห็นผล
รบกวนแนะนำด้วยนะคะต้องการทราบลายละเอียด อัตราส่วนการสั่งซื้อ ราคาทั้งหมด และไม่ทราบว่ามีสินค้าทดลองหรือเปล่า ช่วยจัดส่งข้อมูลให้ทางเมลล์นะคะ

124.121.220.145

รัตนา

รัตนา

Guest

rattanapetchsuwan@gmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

16 Sep 2013 13:18 #1

สวัสดีค่ะคุณรัตนา

สำหรับรายละเอียดของผลิตภัณฑ์ที่คุณรัตนาต้องการทางเราได้ตอบคุณผ่านทางE-mailแล้วนะคะ
โดยส่งทั้งรายละเอียดในการสั่งผลิตและขนาดทดลองค่ะ

ขอบคุณสำหรับความสนใจและไว้วางใจในderma-innovationค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy