Yoyo

Yoyo

Guest

Fancybooks@hotmail.com

ขอคำแนะนำคะ (2375 views)

7 Sep 2013 19:00

สวัสดีคะ....
รบกวนสอบถามคะ สนใจอยากทำครีมทาเท้าคะ รวม ค่าบรรจุภัณท์ ค่าขอ อย.หมดทุกอย่าง งบประมาณอยู่เท่าไรคะ ขอรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัทรายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์และขั้นตอนการสร้างแบรนด์ คืออยากทำครีมแบรนด์ตัวเองพร้อมบรรจุภัณ์และอย. งบน้อยแต่อยากไดัส่วนผสมวัตถุดิบที่ดีหน่อย แบบใช้แล้วเหนผล ไม่มีสารอันตรายต่อผิว เนื้อครีมหอม นุ่มๆๆ แบบทาแล้วหอมๆๆ น่าใช้ ขอปลอดภัยค่ะ ขาว เนียน เท้านุ่ม ส้นเท้าไม่แตกคะ เห็นผลภายใน 7-14 วัน อยากทราบราคา งบประมานในการสร้างแบรนด์ รบกวนขอรายละเอียด และคำแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณคะ^^
โย 083-0919899

27.55.228.85

Yoyo

Yoyo

Guest

Fancybooks@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

9 Sep 2013 11:12 #1

สวัสดีค่ะคุณYoyo 

ทางบริษัทสามารถรับผลิตครีมทาเท้าได้ค่ะ แต่อยู่ในขั้นตอนการพัฒนาสูตร ต้อวมีค่ามัดจำพัฒนาสูตร5000บาท สั่งขั้นต่ำ 5kg ค่ะ สามารถกำหนดเลทราคาครีม สีกลิ่น ส่วนผสมที่ใส่เข้าไปได้ค่ะ 

ขอขอบพระคุณค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy