Pin

Pin

Guest

pinpat.c@gmail.com

ขอทราบระยะเวลาที่แน่นอนในขั้นตอนการผลิต (2128 views)

19 Aug 2013 14:18

คือ เราอยากทราบระยะเวลาที่แน่นอนในการผลิตค่ะ ตั้งแต่หลังจ่ายเงิน 50% แรกไป จนถึงวันที่ขอ อย และรับสินค้าพร้อมจ่ายเงินอีก 50% ที่เหลือ ... ทั้งหมดนี้ใช้ระยะเวลาประมาณกี่วันคะ // ขอบคุณมากค่ะ :ss:

203.146.16.141

Pin

Pin

Guest

pinpat.c@gmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

22 Aug 2013 21:24 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

คัมภีพรรณ

คัมภีพรรณ

Guest

Kumpeepun@hotmail.com

29 Aug 2013 07:04 #2

ขอรายละเอียดเกี่ยวกับการสร้างแบรนด์ของตัวเอง งบน้อยสามารถทำได้ไม ระยะเวลาในการผลิต งบการลงทุนขั้นต่ำค่ะ
ขอบคุณนะค่ะ:h:

49.231.113.67

คัมภีพรรณ

คัมภีพรรณ

Guest

Kumpeepun@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

6 Sep 2013 12:47 #3

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท

รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์

และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

http://derma-innovation.com/customize-Pricelist-103712-1.html
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy