Coco

Coco

Guest

Max_num35@hotmail.com

อยากทราบรายละเอียดการทำแบรน และ ราคารวมเบ็ดเสร็จของสินค้าคับ (1998 views)

13 Aug 2013 12:18

ผมอยากทราบคับว่าถ้าผมอยากได้สินค้าสำเร็จรูปตัวนึงที่เป็นเเบรนของผม พร้อมขาย ผมต้องใช้เงินเท่าไหร่คับ ในที่นี้รวมค่าโฆษณาและออกแบบเเพกเกจโลโก้แล้วอ่ะคับ

115.67.134.41

Coco

Coco

Guest

Max_num35@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

22 Aug 2013 22:14 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy