ฟูจิ

ฟูจิ

Guest

filmfuji_online@hotmail.com

อยากได้แบรนของตัวเอง (2139 views)

31 Jul 2013 20:01

อยากได้เป็นเซตเกี่ยวกับ
1 หน้าขาวกระจ่างใส อยากได้แบบมี ทั้ง กันแดดทาหน้า บำรุงกลางวันหน้า บำรุงหน้ากลางคืน เห็นผลจริงภายใน 7-14 วัน
2.เซตรักษาสิว รอบจุดด่างดำ
3.เซตโลชั่นบำรุงผิวขาว ผสมกลูต้า เอเอชเอ แล้วอยากให้ทางโรงงาน ช่วยเพิ่มส่วนผสมที่ทำให้ผิว ลดจุดด่างดำผิวขาว ใส เห็นผลจริงภายใน 7-14 วัน
4.กันแดดทาผิวกาย โดยต้องป้องกันได้ทั้งรังสี UVA และ UVB
อยากได้เนื้อบีบีที่ทาแล้วไม่เหนี่ยว ทาแล้วไม่วอก เป็นด่าง
อยากได้โปร 30000 บาท ฟรี 6 อย่าง
ค่าบรรจุภัณฑ์ ราคาเท่าไหร่บ้าง
ต้องใช้เงินเท่าไหร่ค่ะ ติดต่อกลับด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

172.10.100.76, 61.7.181.73

ฟูจิ

ฟูจิ

Guest

filmfuji_online@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

9 Aug 2013 11:55 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy