นัท

นัท

Guest

jackkimsir@gmail.com

อยากทำครีมแบรนด์ตัวเองพร้อมบรรจุภัณ์และอย. (2368 views)

11 Jul 2013 09:30

ขอแบบนี้ด้วยครับ !!!!!! อยากทำครีมแบรนด์ตัวเองพร้อมบรรจุภัณ์และอย. งบน้อยแต่อยากไดัส่วนผสมวัตถุดิบที่ดีหน่อย แบบใช้แล้วเหนผล ไม่มีสารอันตรายต่อผิวใช้แล้วหน้าไม่พัง อยากทำพวกครีมทาผิวกาย ผิวหน้า มาร์ค เซรั่ม ครีมบำรงกลางวันกลางคืนค่ะ โดยผลิตภันฑ์จะต้องเห็นผลชัดเจนภายใน 2 สัปดาห์ ผิวหน้าอยากได้เตื่องขาว ลดสิว กระชับรูขุมขน และทำให้หน้าเนียนๆๆ หลังทาเลย เนื้อครีมหอม นุ่มๆๆ เช่นกลิ่น วนิลา นม ผลไม้ แบบทาแล้วหอมๆๆ น่าใช้ ขอปลอดภัยค่ะ

ส่วนผิวกายเน้นขาว ใส เนียน เลยเห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ หรือครั้งแรกเลยยิ่งดี แต่ปลอดภัยนะคะ เนื้อครีมหอม ๆๆๆๆๆ น่ากิน น่าใช้ อยากทราบราคา งบประมานในการสร้างแบรนด์/ผลิตภัณฑ์ 1 ตัว แล้วจดแจ้ง อย มีค่าใช้จ่ายเท่ารัย ค่าบรรจุภัณฑ์ สติ้กเกอร์ เบ้ดเตล้ดทั้งหมดประมานเท่าไรคะ ขอคำแนะนำในการทำครีมหน่อยค่ะว่าทำเดี่ยวกะเซทแบบไหน คุ้ม ขายง่าย กว่ากัน ยังไม่เคยขายค่ะ แต่อยากทำ รบกวนขอรายละเอียด และคำแนะนำด้วยค่ะ

Best Seller ของบริษัทค่ะ
1. โฟมล้างหน้า สารสกัดจากทิวมารีน อัญมณีสีชมพู รหัส CTF
2. เซรั่มเพชรหน้าขาวใส ลดรอยหมองคล้ำ ฝ้ากระ จุดด่างดำ รหัส WDB
3. ครีมมาส์กสเต็มเซลล์กุหลาบหน้าใส เนียนนุ่ม ภายในข้ามคืน รหัส WOA
4. ครีมกันแดด เนื้อมูส เนียนเรียบ บางเบา เหนือกว่าเนื้อไยไหม รหัส SSM60
5. ซีรั่มบำรุงผิวกาย กระจ่างใส ผิวขาวเนียนใส ใน 3 วัน รหัส BWS

ขอราคาทั้งหมดด้วยครับ พร้อมบรรจุ อย. โลโก้ หรือพูดง่ายๆพร้อมขาย แต่ละตัวราคาเท่าไหร่ครับ

223.205.123.108

นัท

นัท

Guest

jackkimsir@gmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

23 Jul 2013 00:29 #1

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท

รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์

และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy