จิ๊บ

จิ๊บ

Guest

jib_by_jibbie@hotmail.com

สนใจอยากทำแบรนด์ค่ะ (2073 views)

7 Jul 2013 12:29

ขอสอบถามเกี่ยวกับการสร้างแบรนด์หนรอยค่าตามหัวข้อนะคะ
1. อยากมีแบรนด์เป็นของตัวเองค่ะ จะต้องทำยังไงคะ
2. อยากทำพวกครีมผิวหน้าค่ะ โดยผลิตภันฑ์จะต้องเห็นผลชัดเจนภายใน 1 สัปดาห์ ผิวหน้าอยากได้เรื่องของความขาว ลดสิว และทำให้หน้าเนียนๆๆ หลังทาเลย เนื้อครีมหอม นุ่มๆๆ เช่น ผลไม้ ดอกไม้ แบบทาแล้วหอมๆๆ น่าใช้ ขอปลอดภัยค่ะ รู้สึกดีจั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ค่ะ อยากได้เป็นชุดค่ะ ครีมกลางวัน ครีมกลางคืน สบู่ เซรั่มบำรุงผิวค่ะ
3 . จะต้องสั่งผลิตขั้นต่ำเท่าไร
4. ราคา งบประมานในการสร้างแบรนด์
5. จดแจ้ง อย ใหม่มีค่าใช้จ่ายเท่าไร
7. ค่าบรรจุภัณฑ์ สติ้กเกอร์ เบ้ดเตล้ดทั้งหมดประมานเท่าไรคะ
8. ขอคำแนะนำในการทำครีมหน่อยค่ะว่าทำเดี่ยวกะเซทแบบไหน คุ้ม ขายง่าย กว่ากัน
ขอบคุณค่า

203.144.130.176, 119.46.68.229

จิ๊บ

จิ๊บ

Guest

jib_by_jibbie@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

10 Jul 2013 16:23 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy