เมี่ยว

เมี่ยว

Guest

Doggedgirl83@gmail.com

แนะนำด้วยค่ะ (2236 views)

26 Jun 2013 01:51

1.อยากสั่งผลิตครีมทาตัวขาว ที่เหนผลภายใน7-14วันค่ะ ทำเปนสองแบบกลางวันกะกลางคืน กลางวันอยากได้แบบผสมกันแดดด้วยแต่มีเนื้อครีมที่บางเบาซึมเรวไม่เหนียว spf50 อยากได้กลิ่นเหมือนขนมอะค่ะ
2.มาร์คหน้าขาวใสเพียงข้ามคืน มีตัวไหนแนะนำมั้ยคะ
3.อยากได้กันแดดสำหรับผิวหน้า เนื้อมูสอะค่ะ เน้นบางเบาไม่เหนียว
4.เซทผลิตภัณสำหรับผิวหน้าคะ สำหรับ สิว ฝ้า กระ จุดด่างดำ ส่วนผสม อยากได้ สารสกัดจากพวกพืช ผลไม้ ดอกไม้
ทั้งหมดนี้ต้องทำไงคะแนะนำด้วยค่ะ

27.55.168.10

เมี่ยว

เมี่ยว

Guest

Doggedgirl83@gmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

28 Jun 2013 17:46 #1

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท

รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์

และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy