อั้มอั้ม

อั้มอั้ม

Guest

dumdum2007@hotmail.com

ขอทราบรายละเอียดสินค้าและสร้างแบรน์ตัวเองค่ะ (1777 views)

12 Jun 2013 20:53

ขอสอบถามเกี่ยวกับการสร้างแบรนด์ ดังนี้ค่ะ

1. อยากมีแบรนด์เป็นของตัวเองค่ะ จะต้องทำยังไงคะ

2. อยากทำพวกครีมทาผิวกาย โดยผลิตภันฑ์จะต้องเห็นผลชัดเจนภายในทันทีที่ใช้ ผิวกายต้องขาวใสสุขภาพดี เรียบเนียบ ลดรอยด่างดำ รอยแผล เนื้อครีมหอม นุ่ม หอมติดกาย และใช้แล้วปลอดภัยค่ะ

3.ส่วนผิวหน้าเน้นขาว ใส เนียน ลดสิว รอยด่างดำ รอยสิว รูขุมขนกระชับ ดูสุขภาพดี เห็นผลภายใน 1 สัปดาห์ หรือครั้งแรกเลยยิ่งดี และปลอดภัย เนื้อครีมนุ่ม น่าใช้ มีกลิ่นอม

4. รบกวนแนะนำผลิตภันฑ์ให้หน่อยค่ะ และสั่งมาใช้ก่อนค่ะ

5 . จะต้องสั่งผลิตขั้นต่ำเท่าไรค่ะ และมีค่าใช้จ่ายในการบรรจุสินค้า และอื่นๆ เพิ่มเติมมั้ยค่ะ

5. ค่าใช่จ่ายงบประมานในการสร้างแบรนด์/ผลิตภัณฑ์ 1 ชิ้น

6. จดแจ้ง อย มีค่าใช้จ่าย 1000 ต่อชิ้นใช้มั้ยค่ะ

7. มีผลิตภัณฑ์ผิวขาวเร่งด่วนชนิดทำเป็นสบู่มั้ยค่ะ รบกวนแนะนำให้หน่อยน่ะค่ะ

8. จะทำเป็นเซ็ด และเดี่ยว อย่างไหนดีกว่ากันค่ะ

รบกวนส่งรายละเอียดให้ทางอีเมล์ด้วยน่ะค่ะ

183.88.153.178

อั้มอั้ม

อั้มอั้ม

Guest

dumdum2007@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

14 Jun 2013 17:27 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy