fai

fai

Guest

faisinyor@gmail.com

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการสร้างแบรนด์ค่ะ (2165 views)

23 May 2013 17:54

สนใจจะทำแบรนด์ค่ะแต่ความรู้เกี่ยวกับธุรกิจนี้มีไม่มากขอตำแนะนำในการเริ่มต้นรวมถึงการสังผลิตถัณฑ์เพื่อทดลองค่ะขอบพระคุณค่ะ

115.67.166.143

fai

fai

Guest

faisinyor@gmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

25 May 2013 15:38 #1

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท

รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์

และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy