อภิชญา. บุญทะการ

Guest

neung_ao@hotmail.com

สอบถามเรื่องครีมแนะนำครีมสำหรับคนที่มีผิวหน้าแพ้ง่ายค่ะ (2186 views)

6 May 2013 15:01

สอบถามสินค้าค่ะและเรื่องมำแบรนด์ค่ะ 1.ช่วยแนะนำสินค้าหน่อยค่ะ เป็นคนที่ผิวหน้าแพ้ง่ายมากซึ่งแต่ก่อนไม่เคยแพ้ แต่ก่อนหน้านี้เคยสั่งครีมในเนทมาใช้ ใช้ดีค่ะ แต่เลิกใช้และลองมาใช้อีกยี่ห้อหนึ่งในเนทเหมือนกันสิวผดขึ้น กลายเป็นคนแพ้ง่ายไปเลยแต่อยากจะทำครีมค่ะ เรยไปสั่งมาลองหลายที่แต่สิวผดขึ้น พอดีมาเจอครีมของ derma inovation ดูน่าสนใจดีค่ะ เพราะเป็นคนที่ชอบที่เห็นผลภายใน 2 อาทิตย์ขึ้นไปหรือภายในเซทเดียวอยากให้ลูกค้าติดอ่ะค่ะ แต่ขอปลอดภัยจริงๆๆ เพราะเข้าใจผู้บริโภคค่ะ เลยอยากสอบถามว่ามีครีมสำหรับคนที่มีผิวบอบบางแพ้ง่ายมั้ย 2. อยากทำครีมเป็นเซทขายค่ะ มีกลางวัน กลางคืน กันแดด อต่อยากได้ตัวครีมเหมือนเป็นเซรั่มหรือครีมดีท้อกหน้าให้ที่มีสารพิษรึแพ้ง่ายใช้ได้ และเหมาะกะทุกสภาพผิวอ่ะค่ะ มีตัวไหนแนะนำบ้าง ขอเป็นเซทที่ขาว ใส รูขุมขนกระชับมหน้าเรียบเนียน ช่วยเรื่องสิวผด แพ้ด้วยค่ะ 3.ถ้ามีครีมอย่างที่อยากได้แนะนำด้วยค่ะ อยากซื้อมาทดลองก่อน 4. ถ้าจะทำแบรนด์เป็นเซทหน้าใสอย่างที่บอก มีตัวครีมปรับสภาพผิวหน้าก่อน กลางวัน กลางคืน กันแดด อาจจะมีสบู่ด้วย งบประมานเท่ารัยค่ะ

125.25.248.26

Guest

neung_ao@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

7 May 2013 22:02 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy