Sparza

Sparza

Guest

spazaaaa@gmail.com

อยากเข้าไปที่โรงงานค่ะ (3387 views)

29 Apr 2013 11:17

ตอนนี้ขายของคนอื่นอยู่อะค่ะ แต่อยากดีลกับโรงงานโดยตรง เพราะอยากทำเอง
ไม่ทราบว่าโรงงานของทางเดอมาอินโนเวชันอยู่แถวไหนอะคะ
อยากนัดเข้าไปคุยรายละเอียด อยากทำหลายตัว แล้วก็จะสั่งหลายกิโลอยู่อะค่ะ

171.97.139.202

Sparza

Sparza

Guest

spazaaaa@gmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

18 Nov 2013 17:30 #4

สวัสดีค่ะ

ลูกค้าสามารถเข้ามาสอบถามพูดคุยกับฝ่ายบริการลูกค้าได้ค่ะ

โดยการนัดหมายกับเจ้าหน้าที่ล่วงหน้านะคะ

บริษัทฯของเราตั้งอยู่ที่ซ.แจ้งวัฒนะ19 ตรงข้ามเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะค่ะ

ฝ่ายบริการลูกค้าจะเปิดทำการวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 9.00น. - 18.00น.

โดยที่บริษัทฯจะมีบรรจุภัณฑ์และผลิตภัณฑ์ขนาดทดลองไว้ให้เลือกชมและทดสอบประสิทธิภาพค่ะ

หากลูกค้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถสอบถามกับเจ้าหน้าที่ได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy