panny

panny

Guest

panny_ceo22@hotmail.com

ถ้ามีสูตรเอง สามารถสั่งผลิตได้มั้ย? (3054 views)

21 Feb 2013 17:10

ถ้าเรามีตัวอย่าง ครีม และ สบู่ ให้ทางโรงงานผลิตให้เป็นสูตรเราเอง จะต้องมีค่าใชจ่ายยังไงบ้างค่ะ รบกวนแจ้งรายละเอียดมาด้วยนะค่ะ ขอด่วนนะค่ะ
แล้วถ้าสั่งทางโรงงานจัดทำ ต้องการให้แพ็คจิ้ง และ ทำแบรนด์ สติ๊กเกอร์ พร้อมส่งให้เลย ยังไงขอรายละเอียด รวมทั้งหมดเลยค่ะ ต้องการทำธุรกิจด่วนเลยนะค่ะ E-Mail ส่งให้เเล้วนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^

58.11.210.18

panny

panny

Guest

panny_ceo22@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

23 Mar 2013 23:43 #2

สวัสดีค่ะ
บริษัทฯสามารถผลิตครีมที่เป็นสูตรเฉพาะของลูกค้าได้ค่ะ
สำหรับการพัฒนาสูตรนั้น ลูกค้าสามารถแจ้งคอนเซปต์ ลักษณะครีมที่ต้องการให้กับทางบริษัทได้ค่ะ
แต่การพัฒนาสูตรนั้นจะมีค่าดำเนินการสูตรละ 5,000 บาท และต้องสั่งขั้นต่ำ 5 กิโลกรัมค่ะ
(สามารถนำยอดค่าใช้จ่ายมาหักกับค่าเนื้อครีมได้เมื่อลูกค้าสั่งผลิต)
เจ้าหน้าที่ส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

14.207.140.212

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy