ธีรภัทร์ วาสิงห์หน

Guest

tam003215@gmail.com

RE : อยากทำเซรั่ม ปลูกผม ปลูกหนวด (1595 views)

3 Sep 2015 20:58

สนใจแบรนด์เซรั่มปลูกผมครับ อยากทราบรายล่เอียด ค่าใช้จ่าย

49.230.199.197

Guest

tam003215@gmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

4 Sep 2015 12:01 #1

สวัสดีค่ะ 

BHR Hair Recovery Serum

ซีรั่มเสริมสร้างและดูแลเส้นผม คิ ้ว ขนตา ด้วยสารสกัดจากธรรมชาติที่ช่วยดูแลการงอกของเส้นผมให้สมบูรณ์ ช่วยเพิ่มปริมาณของ

เส้นผมให้หนาแน่นขึ ้น พร้อมทั ้งช่วยดูแลและลดปัจจัยการเกิดผมร่วง ช่วยชะลอการเสื่อมสภาพของเส้นผมจากมลภาวะและ

แสงแดด ส่งเสริมการเจริญเติบโตของเส้นขน และยังเป็ นตัวช่วยในการดูแลเส้นผมจากเชื่อจุลินทรีย์ต่างๆ ท าให้ผมนุ่มลื่น เปล่ง

ประกายเงางาม แลดูมีชีวิตชีวา อย่างเป็ นธรรมชาติ

วิธีใช้ ส าหรับเส้นผม หลังจากสระผม พรมซีรั่มปริเวณเส้นผมที่ต้องการดูแล เช้า-เย็น เป็ นประจ า

ส าหรับคิ้ว ขนตา หรือ หนวด หลังจากล้างหน้า น าส าลีหรือ Cotton Bud ชุบซีรั่มแล้วเช็ด

Blue Pea Extract, Bergamot, Pueraria Mirifica Extract, Tocopherol, Kigelia Africana Extract, Acetyl Tetrapeptide-3,

Ginseng Extract, Trifolium pratense Extract, Malus Domestica Fruit Cell Culture, Vitis Vinifera (Grape) Seed, Red

Onion Extract, Vitamin B5, Ginko Biloba Extract, Wheat Hydrolysate, Litsea Glutinosa

1 kg./8,500 Baht

ขนาดทดลอง

50g./525 Baht

เจ้าหน้าที่จัดส่งลิงค์ให้ลูกค้าดาวน์โหลดข้อมูลเพื่อทำความเข้าใจก่อนการสร้างแบรนด์ ดังนี้ค่ะ

1. Price List ราคาสินค้าและรายละเอียดทั้งหมด

2. ขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอางทั้งหมด

3. แคตตาล็อกบรรจุภัณฑ์ พร้อมราคาทั้งหมด

http://derma-innovation.com/customize-Pricelist-103712-1.html

ลูกค้าสามารถดาวน์โหลดรายการตามลิงค์ที่ต้องการได้เลยค่ะ

ลูกค้าสามารถสั่งซื้อผลิตภัณฑ์สำหรับผลิตภัณฑ์ขนาดทดลอง 50 กรัม (ขนาดบรรจุ 5 กรัม จำนวน 10 หลอด)

เพื่อทดสอบประสิทธิภาพและความพึงพอใจในตัวผลิตภัณฑ์ก่อนสั่งผลิตได้นะคะ

โดยลูกค้าสามารถแจ้งรหัสสินค้าที่ต้องการได้เลยค่ะ

เจ้าหน้าที่จะคำนวณยอดเงินและส่งรายละเอียดการชำระเงินกลับไปให้ค่ะ

หากลูกค้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถสอบถามกับเจ้าหน้าที่ได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

--

134.196.155.51

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy