ธนากฤต (กอฟ)

ผู้เยี่ยมชม

Thanakrit.golf12@gmail.com

เริ่มต้นการทำแบรนด์ของผม (1236 อ่าน)

10 ก.ค. 2557 20:12

วันนี้ได้มีโอกาสเข้าไปปรึกษาทาง DMI มาเกี่ยวกับเรื่องการสร้างแบรนด์สินค้า ของผมเอง ประทับใจ จนท ทุกๆคนมากครับ จนท ที่มารับงานก็ดูโปรมากครับ (คุณกร) ขอบคุณมากๆครับ ให้ทั้งข้อมูลสินค้า เอกสาร และตัวเทส กลับมาด้วย ตอนนี้ขอลองใช้ก่อนนะครับ แล้วจะมารายงานผลให้ทราบ

ขอบคุณมากๆครับสำหรับวันนี้ และมั่นใจที่จะร่วมงานกับทางบริษัทมากๆครับ

27.55.195.99

ผู้เยี่ยมชม

Thanakrit.golf12@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

25 ก.ค. 2557 14:34 #2

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่ต้องขอขอบคุณคุณลูกค้ามากนะค่ะที่ไว้วางใจบริษัทของเราค่ะ
ขอบคุณค่ะ

27.145.140.52

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้