K.Issara

K.Issara

ผู้เยี่ยมชม

issara-bkk@hotmail.com

อยากทำแบรนด์ตัวเอง (2116 อ่าน)

19 ก.ค. 2556 21:50

ขอรายละเอียดการทำแบรนด์และแผนการทางธุรกิจ ขอรายละเอียดที่จำเป็นทางเมล ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

180.180.155.162

K.Issara

K.Issara

ผู้เยี่ยมชม

issara-bkk@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

22 ก.ค. 2556 23:22 #1

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท

รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์

และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้