Bee

Bee

ผู้เยี่ยมชม

beebee_7love@hotmail.com

ราคาขั้นต่ำผลิตภัณฑ์ที่เป็นสูตรเฉพาะ (2586 อ่าน)

5 มิ.ย. 2556 12:07

ที่ทางบริษัทบอกว่า ถ้าสั่งผลิตเป็นสูตรใหม่เฉพาะ ต้องกิโลกรัมละ 10,000 บาทขึ้นไป ต่อ 1 กิโล

แล้วถ้าสั่งผลิตเป็นประเภทสบู่ล้างหน้า แบบเป็นก้อน ก้อนหนึ่งขนาดประมาณ 100 g.
ใน 1 กิโลก็จะได้จำนวน 10 ก้อน

ถ้างั้น ก้อนนึงก็ราคา 1,000 บาทต่อก้อนเลยสิค่ะ (ราคามันก็จะสูงไป)
ราคาจะสามารถเรทขั้นต่ำลงมาได้มั๊ยค่ะ ในผลิตภัณฑ์บางชนิดอ่ะค่ะ? แต่ก็ยังอยากได้เกรด A เห็นผลเร็ว

หรือต้องทำยังไงค่ะ เพราะเคยลองใช้สบู่ล้างหน้าแบบก้อนของแบรนด์อื่นๆ ใช้แล้วเห็นผลดีมาก
ราคาประมาณ 400 บาทต่อก้อน เลยสนใจอยากทำบ้าง จะสามารถทำได้มั๊ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

125.26.83.77

Bee

Bee

ผู้เยี่ยมชม

beebee_7love@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

7 มิ.ย. 2556 12:53 #1

สวัสดีค่ะ
ลูกค้าคงเข้าใจผิดนะคะ การสั่งผลิตเป็นสูตรเฉพาะนั้น
ลูกค้าสามารถแจ้งราคาที่ต้องการได้เลยค่ะ ว่าต้องการต้นทุนเท่าไหร่
ซึ่งประสิทธิภาพของครีม ก็จะตามราคาค่ะ
หากลูกค้าไม่ทราบ เจ้าหน้าที่จะคำนวณคร่าวๆให้ได้ค่ะ

และบริษัทของเราไม่ได้รับผลิตสบู่นะคะ เรารับผลิตเฉพาะเครื่องสำอางบำรุงผิว
หรือโฟมล้างหน้าเท่านั้นค่ะ ขออภัยลูกค้า มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้