อภิชญา

อภิชญา

ผู้เยี่ยมชม

Neung_ao@hotmail.com

สอบถามเกี่ยวกับการสร้างแบรนด์ค่ะ^^^^^ (19381 อ่าน)

25 เม.ย 2556 16:46

ขอสอบถามเกี่ยวกับการสร้างแบรนด์หนรอยค่าตามหัวข้อนะคะ
1. อยากมีแบรนด์เป็นของตัวเองค่ะ จะต้องทำยังไงคะ
2. อยากทำพวกครีมทาผิวกายและผิวหน้าค่ะ โดยผลิตภันฑ์จะต้องเห็นผลชัดเจนภายใน 2 สัปดาห์ ผิวหน้าอยากได้เตื่องขาว ลดสิว กระชับรูขุมขน และทำให้หน้าเนียนๆๆ หลังทาเลย เนื้อครีมหอม นุ่มๆๆ เช่นกลิ่น วนิลา นม ผลไม้ แบบทาแล้วหอมๆๆ น่าใช้ ขอปลอดภัยค่ะ
ส่วนผิวกายเน้นขาว ใส เนียน เลยเห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ หรือครั้งแรกเลยยิ่งดี แต่ปลอดภัยนะคะ เนื้อครีมหอม ๆๆๆๆๆ น่ากิน น่าใช้
3. มีผลิตภันฑ์แนะนำแบบที่อยากสั่งผลิตมั้ยคะ เพราะถ้ามีจองสั่งมาใช้ก่อนค่ะ
4 . จะต้องสั่งผลิตขั้นต่ำเท่าไร
5. ราคา งบประมานในการสร้างแบรนด์/ผลิตภัณฑ์ 1 ตัว
6. จดแจ้ง อย ใหม่มีค่าใช้จ่ายเท่ารัย
7. ค่าบรรจุภัณฑ์ สติ้กเกอร์ เบ้ดเตล้ดทั้งหมดประมานเท่าไรคะ
8. ขอคำแนะนำในการทำครีมหน่อยค่ะว่าทำเดี่ยวกะเซทแบบไหน คุ้ม ขายง่าย กว่ากัน
ขอบคุณค่า:-_-:

125.25.237.122

อภิชญา

อภิชญา

ผู้เยี่ยมชม

Neung_ao@hotmail.com

QADIR

QADIR

ผู้เยี่ยมชม

nanabo8082@vkr1.com

8 ม.ค. 2567 17:31 #247

Hi there! Someone in my Myspace group shared this site with us so I came to give it a look. I’m definitely loving the information. I’m bookmarking and will be tweeting this to my followers! Outstanding blog and wonderful style and design.

shillong teer result

119.152.229.199

QADIR

QADIR

ผู้เยี่ยมชม

nanabo8082@vkr1.com

Taha

Taha

ผู้เยี่ยมชม

mtaaha125@gmail.com

28 ม.ค. 2567 17:34 #248

It happens to be particularly high quality, nonetheless enter in the factors through this home focus on. https://GeekyFuse.com/the-intersection-of-skill-and-luck-in-online-gambling-games/

39.50.230.245

Taha

Taha

ผู้เยี่ยมชม

mtaaha125@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

26 เม.ย 2556 11:12 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่ขออนุญาตตอบคำถามเป็นข้อๆดังนี้ค่ะ
1. เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
2. แนะนำเป็นรหัส WDB : Diamond Brightening Serum เซรั่มเพชรหน้าใส
และ WOA : Overnight Alp Rose ครีมพอกหน้าสูตรเข้มข้น ส่วนผสมจากสเต็มเซลล์จากกุหลาบเทือกเขาแอลป์
3. มีผลิตภัณฑ์ทดลองขนาด 50 กรัม จำหน่ายค่ะ
4. จำนวนขั้นต่ำในการสั่งผลิต เพียง 1 กิโลกรัมค่ะ
5. งบประมาณนั้นขึ้่นอยู่กัยราคาครีมที่ลูกค้าเลือก + บรรจุภัณฑ์ + ค่าบริการค่ะ
6. ค่าจดแจ้งอย. ตัวละ 1,000 บาทค่ะ
7. ลูกค้าต้องเลือกบรรจุภัณฑ์ก่อนค่ะ เจ้าหน้าที่จึงจะคำนวณราคาให้ได้นะคะ
8. เจ้าหน้าที่แนะนำแบบเซตค่ะ เนื่องจากเราสามารถจำหน่ายได้ครั้งละหลายตัว จะทำกำไรได้ดีกว่า
และลูกค้าของเราจะได้รับการบำรุงที่มีประสิทธิภาพสูงสุดมากกว่าขายแยกเดี่ยวค่ะ
สำหรับการจัดชุด เกรดพรีเมี่ยม ที่มีประสิทธิภาพสูงสุด สำหรับทุกสภาพผิ
เจ้าหน้าที่ขอแนะนำ Best Seller ของบริษัทค่ะ
1. โฟมล้างหน้า สารสกัดจากทิวมารีน อัญมณีสีชมพู รหัส CTF
2. เซรั่มเพชรหน้าขาวใส ลดรอยหมองคล้ำ ฝ้ากระ จุดด่างดำ รหัส WDB
3. ครีมมาส์กสเต็มเซลล์กุหลาบหน้าใส เนียนนุ่ม ภายในข้ามคืน รหัส WOA
4. ครีมกันแดด เนื้อมูส เนียนเรียบ บางเบา เหนือกว่าเนื้อไยไหม รหัส SSM60

ผลิตภัณฑ์ทุกตัวด้านบนใส่ส่วนผสมแบบ Maximun Dose ค่ะ
และมีความปลอดภัยไม่ก่อให้เกิดอาการแพ้ และขออย.ได้
ลูกค้าทุกท่านที่สั่งผลิตไปจำหน่าย ผลตอบรับดีมากค่ะ
มีการสั่งซื้อซ้ำเข้ามาตลอดและเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆค่ะ

หากลูกค้ามีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถสอบถามกับเจ้าหน้าที่ได้นะคะ
ขอบคุณค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ปวริศา

ปวริศา

ผู้เยี่ยมชม

Look_om11@hotmail.co.th

26 เม.ย 2556 12:22 #2

ขอรายละเอียดด้วยนะคะ  ขอบคุณคะ ปวริศา

101.109.102.173

ปวริศา

ปวริศา

ผู้เยี่ยมชม

Look_om11@hotmail.co.th

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

26 เม.ย 2556 14:13 #3

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

onniie

onniie

ผู้เยี่ยมชม

sisy_metro@hotmail.com

30 เม.ย 2556 15:35 #4

รบกวนขอรายละเอียดเหมือนกันด้วยคะ

101.51.248.69

onniie

onniie

ผู้เยี่ยมชม

sisy_metro@hotmail.com

กุ้ง

กุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

kung_amonrat@hotmail.co.th

30 เม.ย 2556 16:02 #5

ขอราคาแบบเซต ครีมกันแดด+เซรัม(ลดริ้วรอย)+ครีม(หน้าใสขาว) ต้องใช้เงินลงทุนเท่าไหร่ค่ะ

122.154.26.3

กุ้ง

กุ้ง

ผู้เยี่ยมชม

kung_amonrat@hotmail.co.th

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

30 เม.ย 2556 22:31 #6

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

อารียา

อารียา

ผู้เยี่ยมชม

areeya.ree@hotmail.com

8 พ.ค. 2556 12:51 #7

ขอรายละเอียดด้วยค่ะ แบบเซ็ท และเดี๋ยว เซรั่มหน้าใสค่ะ (สำหรับการเริ่มต้นค่ะ)

58.9.22.138

อารียา

อารียา

ผู้เยี่ยมชม

areeya.ree@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

8 พ.ค. 2556 22:39 #8

สวัสดีค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

somrudee

somrudee

ผู้เยี่ยมชม

st.somrudee@gmail.com

23 พ.ค. 2556 14:52 #9

รบกวนขอรายละเอียดด้วยเหมือนกันค่ะ

14.207.126.193

somrudee

somrudee

ผู้เยี่ยมชม

st.somrudee@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

25 พ.ค. 2556 15:39 #10

สวัสดีค่ะ

เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท

รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์

และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ศศรินทร เจียมสกุล

ผู้เยี่ยมชม

csuttichai@yahoo.com

26 พ.ค. 2556 07:35 #11

อยากทำธุรกิจเครื่องสำอางแบบครบทุกชนิดและต้องการมีแบรนของตัวเองคะต้องทำอย่างไรบ้าง ดิฉันอยู่ที่ราชบุรีมีเพื่อนที่ทำครีมของเค้าคือแบรน nongnaka ไม่ทราบว่าทางคุณรู้จักรึเปล่าเราอยากทราบว่าของเค้าเอาครีมมาจากไหน และของเค้ามีครีมจากเกาหลีด้วย และอาหารเสริม และแบรนของเค้าเอง ดิฉันต้องการทำแข่งกับทางของเค้าคะ่ ไม่ทราบว่าทางของคุณจะช่วยทางฉันได้ไหมคะ่ ฉันเห็นทางร้านเค้าเอาครีมมาบรรจุเองบ้าง สั่งมาบ้างคะ่ช่วยตอบด้วยคะ่ เรื่องเงินดิฉันลงทุนเต็มที่คะ่ ขอแค่เรื่องคุณภาพสู้ทางเค้า ได้ และสู้ทางราคาได้คะ่ และช่วยให้ทางคุณวางแผนการตลาด และสร้างเวปให้ทางฉันด้วยคะ่

182.52.207.186

ผู้เยี่ยมชม

csuttichai@yahoo.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

26 พ.ค. 2556 13:36 #12

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Muay

Muay

ผู้เยี่ยมชม

de.vilzong@hotmail.com

26 พ.ค. 2556 15:18 #13

สวัสดีคะ อยากจะทำแบรนด์ของตัวเองบ้าง รบกวนขอรายละเอียดด้วยนะคะ

สามารถสั่งเฉพาะตัวครีมแล้วเอามาบรรจุหรือติดแบรนด์เองได้มั้ยคะ จะมีปัญหาเรื่อง อย รึเปล่า

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ :^_^:

101.109.25.251

Muay

Muay

ผู้เยี่ยมชม

de.vilzong@hotmail.com

Puri

Puri

ผู้เยี่ยมชม

Puri707-_-@hotmail.com

26 พ.ค. 2556 15:23 #14

อยากทราบรายละเอียดค่ะ ขอบคุณค่ะ:h:

110.49.232.156

Puri

Puri

ผู้เยี่ยมชม

Puri707-_-@hotmail.com

Praew

Praew

ผู้เยี่ยมชม

ipawee@gmail.com

26 พ.ค. 2556 23:29 #15

ขอรายละเอียดการทำแบรนด์เองด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

171.97.140.173

Praew

Praew

ผู้เยี่ยมชม

ipawee@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

28 พ.ค. 2556 12:26 #16

สวัสดีค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

Sutheera

Sutheera

ผู้เยี่ยมชม

nunong2000@yahoo.com

28 พ.ค. 2556 20:17 #17

รบกวนขอรายละเอียด ตามหัวข้อที่ผู้ตั้งกระทู้ขอค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

58.8.163.160

Sutheera

Sutheera

ผู้เยี่ยมชม

nunong2000@yahoo.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

29 พ.ค. 2556 13:42 #18

สวัสดีค่ะ

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้