วรารัตน์ รุ่งเรือง

ผู้เยี่ยมชม

vararatrungruang@gmail.com

อยากสรา้งแบรนด์ครีมฟอกสีขนค่ะ (1530 อ่าน)

30 ต.ค. 2558 11:45

อยากสรา้งแบรนด์ตัวเอง เกี่ยวกับครีมเปลี่ยมสีขน และช่วยบำรุงผิวด้วยสารกัดจากสมุนไพรหรือน้ำนมค่ะ พอจะทำได้รึป่าวค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

รบกวนติดต่ิกลับมาทางเมล์ด้วยค่ะ

183.88.32.246

ผู้เยี่ยมชม

vararatrungruang@gmail.com

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

31 ต.ค. 2558 12:47 #1

สวัสดีค่ะ 

ทางบริษัทยังไม่รับผลิตนะค่ะ หากสนใจทางด้านสกินแคร์ สอบถามได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

134.196.155.51

Webmaster

Webmaster

ผู้ดูแล

sales@derma-innovation.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image
เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้