คีรีวรรณ

คีรีวรรณ

Guest

keereewan.c@hotmail.com

อยากทราบการคำนวณคร่าว ๆ (2200 views)

9 Aug 2013 14:44

อยากทราบปริณาณคร่าว ๆ ของการบรรจุตามขนาดบรรจุภัณฑ์ว่าได้ปริมาณเท่าไหร่ ค่ะ
เช่น 1 กก. ได้ 15 มล. จำนวน 70 กระปุุก
30 มล. กี่กระปุก
50 มล. กี่กระปุก
แบบเนี้ยะค่ะ จะได้คำนวณถูกว่าควรจะตั้ง cost ที่เท่าไหร่
ราคาผลิตภัณฑ์ที่เป็นราคาทดลองนี่ แพงกว่าราคาที่เราจะตั้งราคาขายหรือป่าวคะ หรือถูกกว่าเพราะเห็นว่าบางตัวราคาสูงมาก หรือว่าราคาสูงเพราะว่าแบ่งขายให้อะไรประมาณนี้ เราจะได้คำนวณจากราคาชุดทดลองได้ด้วยค่ะ ... ขอบคุณค่ะ

182.52.53.148

คีรีวรรณ

คีรีวรรณ

Guest

keereewan.c@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

22 Aug 2013 21:52 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy