Poopreawzpimc

Guest

Thealone_pp@hotmail.com

สร้างแบรนด์ (2554 views)

5 Jun 2013 01:06

สวัสดีค่ะ คือสนใจจะสร้างครีมเป็นแบรนของตัวเองอะค๊ ต้องใช้ค่าใช้จ่ายอย่างไรบ้าง? ขอรายละเอียดด้วยนะค่ะ 

110.77.239.180

Guest

Thealone_pp@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

9 Jun 2013 21:21 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy