Ammie

Ammie

Guest

angle_amm22@hotmail.com

สอบถามเรื่องครีมค่ะ (2350 views)

1 Jun 2013 16:25

คือต้องบอกก่อนนะคะว่าหน้าเคยผ่านสารอันตรายจากเครื่องสำอางมาก่อนเพราะความไม่รู้อ่ะค่ะ ผลที่ได้คือหน้าเยิน ช่วงหน้าผากมีสิวอุดตันและพัฒนาเป็นสิวอักเสบเยอะมากค่ะ. แต่ตอนนี้ได้ผ่านการรักษามาบ้างแล้วสิวลดลงมากเหลืออยู่นิดหน่อยประปรายค่ะ ถ้ามีปัญหาแบบที่เคยกล่าวมานี้ควรใช้ตัวไหนบ้างคะ??
แต่ตัวที่สนใจอยากจะทดสอบ คือตัว best seller 1-5 เลยค่ะ
และอีก1คำถามว่าที่พี่บอกว่า ทั้ง5ตัวที่แนะนำนี้ใส่ส่วนผสมแบบ Maximun Dose. แล้วประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ตัวอื่นๆเป็นอย่างไรบ้างคะ คือหนูอยากจะสร้างแบรนด์ เป็นชุดหน้าขาว ใสเด้ง ควรเป็นตัวไหนบ้างคะนอกเหนือจาก5ตัวนี้

49.231.114.218

Ammie

Ammie

Guest

angle_amm22@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

4 Jun 2013 10:57 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy