แตน

แตน

Guest

Nutan_ja@hotmail.com

อยากทำครีมหน้าขาวใสและดูมีออร่าเป็นชุดค่ะคือมีสิ้นค้าประมาณ4ตัวค่ะ (2231 views)

31 May 2013 16:39

1.ต้องการสอบถามว่าต้องใช้ทุนประมาณเท่าไรค่ะ:^_^:
2.เอาแบบมีกลิ่นหอมน่าใช้เนื้อครีมเกลี่ยง่ายค่ะไม่เป็นคราบค่ะ
3.ราคารวมประจุภัณฑ์พร้อมออกแบบแบลน์ให้ด้วยค่ะ
4.ครีมเห็นผลภายใน7-14วันค่ะ
5.เอาแบบขายเป็นชุดค่ะเอาครีมตัวอย่างให้ผลิตได้ใหมค่ะคิดราคาแตกต่างใหมค่ะ
6.มีตัวอย่างสินค้าทดลองใหมค่ะ
7.อยากได้้ครีมหน้าขาวใสมีออร่า รบรอยดำและช่วยให้สิวหายไปด้วยค่ะ

27.55.4.119

แตน

แตน

Guest

Nutan_ja@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

1 Jun 2013 10:28 #1

สวัสดีค่ะ
เจ้าหน้าที่จัดส่งรายละเอียดเกี่ยวกับการรับผลิตครีมของบริษัท
รายละเอียดเกี่ยวกับการผลิตเครื่องสำอาง บรรจุภัณฑ์
และขั้นตอนการสร้างแบรนด์เครื่องสำอาง ให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ
[บริษัท เดอร์มา อินโนเวชั่น จำกัด โรงงานผลิตเครื่องสำอาง รับผลิตเครื่องสำอาง ภายใต้แบรนด์คุณ]

127.0.0.1

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy