คุณแว่น

คุณแว่น

Guest

Yubonwon.p@bu.ac.th

ผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับการกระชับผิวค่ะ (1386 views)

23 Oct 2015 20:58

ดิฉันได้อ่านและสนใจผลิตภัณฑ์เกี่ยวกับความกระจ่างใสและการลดริ้วรอยค่ะซึ่งผลิตภัณฑ์ที่ทางบริษัทคิดค้นไว้แล้วเป็นสิ่งที่ดิฉันสนใจมากค่ะ แต่จะขอเรียนถามเพิ่มอีกตัวคือทางบริษัทจะมีการคิดค้นสูตรสำหรับการกระชับผิวและขาวขึ้นตรงสรีระช่วงก้นไหมคะ ดิฉันคิดถึงผู้สูงอายุที่มีก้นหย่อนคล้อยและผิวคล้ำขึ้นน่ะค่ะ ดิฉันต้องเรียนขอโทษล่วงหน้าด้วยนะคะ หากทางบริษัทไม่ได้ผลิตผลิตภัณฑ์นี้แต่ยังคงสนใจผลิตภัณฑ์ตัวอื่นๆค่ะ

171.6.131.173

คุณแว่น

คุณแว่น

Guest

Yubonwon.p@bu.ac.th

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

26 Oct 2015 10:53 #1

สวัสดีค่ะ 

ลูกค้าสามารถพัฒนาสูตรได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

134.196.155.51

Webmaster

Webmaster

Admin

sales@derma-innovation.com

Post reply
CAPTCHA Image
This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy